Kukulia kinembe away match ni tafash aisee

mzeiya

Chief Lister
Kinembe nayo inaeza kufanya maiti ukidhani ni jokes. Pale 2016 while i was living in Mtwapa, i hosted one of 'friend' at my place, then tukiwa out she introduced me to her nurse friend at bliss hospital mtwapa. Hii yenye imechange jina i think siku hizi inajiita medicross,

After my friend went back to Nairobi, i started hanging out na the nurse, mara lunch at casaurina, sometimes hotel gasoro. Then one day we went clubbing at hypnotica, tukakunywa zikashika ajab. Na ju pombe za hypnotica ni zile panty remover , tukiwa taxi, my nurse alikua ashatoa

Panty akaiweka kwa my pockets design ya pale kwa 'sex and lucía". Na mimi kijana mkamba damu hiyo time ilikua inachemka ajab, nikajua huyu tukifika kejani nitamslut out design ya spartacus. We got my apartment before i could even open the door she was already on her knees

Opening my trouser zipper. She was ready to be my night nurse. Uzuri wa Tseikuru finest huwa mimi nikama Martenity kazi nikudeliver tu, nikadeliver whiskey Dick proper, after the night we got into a no strings attached relationship, that went on for months. Uzuri wa no strings

Attached huwa hakuna kkuliana mafeelings huwa mko hapo tu for the happiness ya siecs na hakuna kujua kama mtu akona mtu wake ama nini. I moved into Nairobi for a month or two then later went back to mtwapa. Kufika mtwapa i found out they had transferred my kanurse babe to Diani.

Bila kuchelewa she invited me over at Diani on saturday. Without hesitation satoo kufika nikajitoa nikaslide nikaenda diani, kufika diani it was around 10, she was on her morning shift yenye alikua anamalizia hapo tu 11, i didnt have to wait for long, then after shift tukaenda

To her new apartment ndo achange clothes then twende beach. Kufika tu pale kejani tukafanya mic testing siecs then akapiga shower natukaslide hadi beach. Huyu babes alikua na fine arse ajab, nikitembea na yeye pale beach nilikua na kiburi Atwoli na madharau ya murathe. Tukajinyc

Kwa beach till around 5 ivi then we left the beach to her apartment, she had informed me her boyfriend was coming over later that night, but it was not until na huko 8pm, at 6 ivi tulikua already at her apartment, tukapiga shower kutoa mchanga ya beach then as usual nikadeliver

bathroom siecs, by the time we were done ilikua almost 6:30 hapo then we went to Rongai Meat in Diani to grab something to eat. Tukiendelea kugrab our meal nikaskia amesema boyfriend wake amemtext akamshow yeye hawezi make that day atakam on sunday the following day, boom

Opportunity ikatokea, she was like if i was okay spending the night there, mimi ni nani i was game, so after our meal tukarudi kejani kwake badala niende mtwapa. Kufika pale kejani nikawekelea mix ya Celine Dion, ju sikua na haraka tukaanza na maforeplay pale design ya Kama Sutra

With my left hand thumb in her mouth and my right hand middle finger in her kitten i was slowly taking her soul away. She was breathing in short pulses, while rolling her eyes kama mgonjwa wa kifafa and it gave me great satisfaction. Before i could slut her out properly, knock on

the door brought everyone to their senses. Niliskia tu amesema "shiiiit ni yeye", nikajua hapa kimeumana, lucky enough tulikua tumelock na konji ya chini pia na tulikua tunamake out kwa sitting room tu nikajua amechungulia kwa dirisha. Kucheck time ilikua ma8:30ish hapo.

Ninja inainsist kuknock mlango, kwenda kucall bro he was all the way in mtwapa na alikua amechipoo yengs, called my cousin Frank alikua nightshift at Voyager hotel, kuangalia kwa contact zangu zote za Diani hakuna mwanaume wote ni madem tu na siwezi itadem akam kunitoa kwa dem

Mwingine. My kanurse was shaking vibaya, nikaenda pia kwa mlango nikacheck, napata chali yake ni some ninja kutoka Nyakemincha na huko kisii, kijana imekula matoke tangu ikiwa 2 days old (niaje @Eng'iti) mpaka biceps inatoshana na thighs zangu, kifua inakaa front ya Ford Ranger. I was

Already a dead meat here I didn't even stand a chance at all. Ushawai ona hawa maninja huwa wanavaa kiatu no 49. That niccur was a beast. I told the babes to tell the niccur she is not around ako rongai meat but the niccur insisted anaskia watu ndani and afunguliwe mlango aweke

Backpack yake na drinks alikua nazo then aende rongai meat. Stubborn guy. Ju ya hiyo commotion pia maneighbour wakakam kwa mlango pia na the way you know coasterians huwa wanachachisha they were like "eti unasema humu ndani kuna mwizi wa ****" shit was getting messier, ilikua

ishafika kitu ma10 huko, najua nikifungua mlango nitoke huyo morio siwezi mpiga at all, na plus the guy was drinking already, yaani everything bad scenario ilikua hapo. Due to hiyo commotion maneighbour wakaanza kufeel uncomfortable ju watoi pia walikua hapo nje pia,they started

Getting inside their apartments, at almost na huko 10:40 ish my guy alikua amebaki kwa mlango solo, hiyo time nimekataa kufungua kabisa, there was no help coming, my cuzo Frank alikua amalize shift na huko masaa nane, ukipiga hesabu ya yeye kutoka voyager to likoni then diani

Angefika kitu ma5 huko. Nikiendelea kumonitor movement nikaona boys ametoka kwa mlango akaenda kwa parking lot, hata sikutaka kujua, nilifungua mbio mbio instead ya kwenda kwa main gate, nikafungua backdoor ya hiyo compound then nikatoroka, boiz kunotice akam mbio kunikimbiza

Ilikua ni standard chartered marathon night version. Hiyo time napita ju ya graves za wa giriama na huko , boiz kimenifuata mbio bana na tuko kwa msitu hivi, nilikua natokezea kwa barabara na huko kombani police station, Mat yenyewe nilipandia na huko karibia likoni.

Sijawai kimbia distance mrefu ivo bana, likoni ferry nilikua naingia kitu saa saba ya usiku bana. Tangu hiyo siku sijawai ingia nyumba ya dem, karibu kinembe inifanye maiti.

Hekayaist who might as well be our own @Meria
 

bigDog

Chief Lister
Kinembe nayo inaeza kufanya maiti ukidhani ni jokes. Pale 2016 while i was living in Mtwapa, i hosted one of 'friend' at my place, then tukiwa out she introduced me to her nurse friend at bliss hospital mtwapa. Hii yenye imechange jina i think siku hizi inajiita medicross,

After my friend went back to Nairobi, i started hanging out na the nurse, mara lunch at casaurina, sometimes hotel gasoro. Then one day we went clubbing at hypnotica, tukakunywa zikashika ajab. Na ju pombe za hypnotica ni zile panty remover , tukiwa taxi, my nurse alikua ashatoa

Panty akaiweka kwa my pockets design ya pale kwa 'sex and lucía". Na mimi kijana mkamba damu hiyo time ilikua inachemka ajab, nikajua huyu tukifika kejani nitamslut out design ya spartacus. We got my apartment before i could even open the door she was already on her knees

Opening my trouser zipper. She was ready to be my night nurse. Uzuri wa Tseikuru finest huwa mimi nikama Martenity kazi nikudeliver tu, nikadeliver whiskey Dick proper, after the night we got into a no strings attached relationship, that went on for months. Uzuri wa no strings

Attached huwa hakuna kkuliana mafeelings huwa mko hapo tu for the happiness ya siecs na hakuna kujua kama mtu akona mtu wake ama nini. I moved into Nairobi for a month or two then later went back to mtwapa. Kufika mtwapa i found out they had transferred my kanurse babe to Diani.

Bila kuchelewa she invited me over at Diani on saturday. Without hesitation satoo kufika nikajitoa nikaslide nikaenda diani, kufika diani it was around 10, she was on her morning shift yenye alikua anamalizia hapo tu 11, i didnt have to wait for long, then after shift tukaenda

To her new apartment ndo achange clothes then twende beach. Kufika tu pale kejani tukafanya mic testing siecs then akapiga shower natukaslide hadi beach. Huyu babes alikua na fine arse ajab, nikitembea na yeye pale beach nilikua na kiburi Atwoli na madharau ya murathe. Tukajinyc

Kwa beach till around 5 ivi then we left the beach to her apartment, she had informed me her boyfriend was coming over later that night, but it was not until na huko 8pm, at 6 ivi tulikua already at her apartment, tukapiga shower kutoa mchanga ya beach then as usual nikadeliver

bathroom siecs, by the time we were done ilikua almost 6:30 hapo then we went to Rongai Meat in Diani to grab something to eat. Tukiendelea kugrab our meal nikaskia amesema boyfriend wake amemtext akamshow yeye hawezi make that day atakam on sunday the following day, boom

Opportunity ikatokea, she was like if i was okay spending the night there, mimi ni nani i was game, so after our meal tukarudi kejani kwake badala niende mtwapa. Kufika pale kejani nikawekelea mix ya Celine Dion, ju sikua na haraka tukaanza na maforeplay pale design ya Kama Sutra

With my left hand thumb in her mouth and my right hand middle finger in her kitten i was slowly taking her soul away. She was breathing in short pulses, while rolling her eyes kama mgonjwa wa kifafa and it gave me great satisfaction. Before i could slut her out properly, knock on

the door brought everyone to their senses. Niliskia tu amesema "shiiiit ni yeye", nikajua hapa kimeumana, lucky enough tulikua tumelock na konji ya chini pia na tulikua tunamake out kwa sitting room tu nikajua amechungulia kwa dirisha. Kucheck time ilikua ma8:30ish hapo.

Ninja inainsist kuknock mlango, kwenda kucall bro he was all the way in mtwapa na alikua amechipoo yengs, called my cousin Frank alikua nightshift at Voyager hotel, kuangalia kwa contact zangu zote za Diani hakuna mwanaume wote ni madem tu na siwezi itadem akam kunitoa kwa dem

Mwingine. My kanurse was shaking vibaya, nikaenda pia kwa mlango nikacheck, napata chali yake ni some ninja kutoka Nyakemincha na huko kisii, kijana imekula matoke tangu ikiwa 2 days old (niaje @Eng'iti) mpaka biceps inatoshana na thighs zangu, kifua inakaa front ya Ford Ranger. I was

Already a dead meat here I didn't even stand a chance at all. Ushawai ona hawa maninja huwa wanavaa kiatu no 49. That niccur was a beast. I told the babes to tell the niccur she is not around ako rongai meat but the niccur insisted anaskia watu ndani and afunguliwe mlango aweke

Backpack yake na drinks alikua nazo then aende rongai meat. Stubborn guy. Ju ya hiyo commotion pia maneighbour wakakam kwa mlango pia na the way you know coasterians huwa wanachachisha they were like "eti unasema humu ndani kuna mwizi wa ****" shit was getting messier, ilikua

ishafika kitu ma10 huko, najua nikifungua mlango nitoke huyo morio siwezi mpiga at all, na plus the guy was drinking already, yaani everything bad scenario ilikua hapo. Due to hiyo commotion maneighbour wakaanza kufeel uncomfortable ju watoi pia walikua hapo nje pia,they started

Getting inside their apartments, at almost na huko 10:40 ish my guy alikua amebaki kwa mlango solo, hiyo time nimekataa kufungua kabisa, there was no help coming, my cuzo Frank alikua amalize shift na huko masaa nane, ukipiga hesabu ya yeye kutoka voyager to likoni then diani

Angefika kitu ma5 huko. Nikiendelea kumonitor movement nikaona boys ametoka kwa mlango akaenda kwa parking lot, hata sikutaka kujua, nilifungua mbio mbio instead ya kwenda kwa main gate, nikafungua backdoor ya hiyo compound then nikatoroka, boiz kunotice akam mbio kunikimbiza

Ilikua ni standard chartered marathon night version. Hiyo time napita ju ya graves za wa giriama na huko , boiz kimenifuata mbio bana na tuko kwa msitu hivi, nilikua natokezea kwa barabara na huko kombani police station, Mat yenyewe nilipandia na huko karibia likoni.

Sijawai kimbia distance mrefu ivo bana, likoni ferry nilikua naingia kitu saa saba ya usiku bana. Tangu hiyo siku sijawai ingia nyumba ya dem, karibu kinembe inifanye maiti.

Hekayaist who might as well be our own @Meria
Hekaya timam! Lakini lazima alipigwa ngoto! 😅
 

Ramses

Chief Lister
At least Mungu huokolea mtu once or twice from such crazy scenes and if you are wise, haurudii such mistakes
 

mzeiya

Chief Lister
prefer anuba lounge

kuna ingine pia mtwapa those rwathia dudes know how to run butcheries

Nice hekaya mimi kwa mwanamke nilikataa sigwes my place or lodging ....huyu engiti hakupiga nurse ama hukutaka kujua what happened
Funny how @Eng'iti amekataa kabisa kutoklezea kwa hii thread. Bro, tunakushuku sana... Ama ni PTSD ya kukuliwa?
 
Top